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Ndugu Wadav,

KUH: RASIMU ZA VIWANGO VYA ZANZIBAR KWA AJILI YA MAONI KWA UMMA

Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS) imeandaa rasimu mbili (2) za viwango vya
Kamati ya bidhaa za hguo na ngozi, hivyo inaomba maoni kabla ya kupitishwa
na Bodi ya Wakurugenzi ya ZBS na kisha kutangazwa na Gazeti la Serikali.

Rasimu mbili (2) za viwango ni:

i. PCD 801-2026 Textiles — Brassiere — Specification
i. PCD 802-2026 Textiles — Knitted men's and women's underwear pants —

Specifications

Kulingana na taratibu za kuandaa viwango, rasimu za viwango hivyo
husambazwa kwa wadau kwa gjili ya kukusanya maoni na mapendekezo.
Tunakuomba upitie rasimu za viwango hivyo na kutuma maoni yako ya kiufundi.
Mapendekezo ambayo yana marekebisho ya kimaandishi inapaswa kuonyesha
mbadala wake kwa kila kifungu husika. Ikiwa utaona inafaa na hakuna maoni,

tafadhali tuarifu ipasavyo.

Maoni lazima yajazwe katika fomu iliyo ambatanishwa na kuwasilisha moja kwa
moja katika afisi ya ZBS au kwa barua pepe maoni@zbs.go.iz

Tutashukuru kupokea maoni yako kabla ya tarehe 14 JULAI, 2026.
Asante, :

MKURUGENZ!
ISI YA VI

1 WANG!

TAAS
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