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© KUH: RASIMU ZA VIWANGO KWAAJILI YA MAONI KWA UMMA

Tacsisi ya Viwango Zanzibar (ZBS) kupitia kamati ycke ya kilaalam ya Viwango vyd
Chakula imeandaa rasimu tatu (3) za viwango vya Zanzibar. Hivyo Z8S inasambaza
vivango hivyo kwagijili ya maoni kwa umma.

Viwango hivyo ni: - -

1. PCD 750: 2025 Dried glucose syrup — Specification
- 2. PCD 751: 2025 Tehena — Specification
3. PCD 752: 2025 Artichoke — Specification

Hivyo kwa kutambua mchango wa wadau katika uandaajfi wa viwango, 78S inakuombd
ucilie rasimu za viwango hivyo na kutuma maoni yako ya kivfundi. Macendekezo
ambayo yana marekebisho ya kimoandishi inapaswa kucnyesha mbadala wake kwa kila
kifungu husika. lkiwa utoona inafaa ra hakuna maoni, tafadhali tuarifu ipasavye.

Maooni lazirma yajazwe katika fomu iliyo ambatanishwa na barua hii na kuwasilisha kwa

barva pepe maoni@zbs.go.tz au moja kwa moja katika afisi ya ZBS kwa anucni yao;
Mkurugenzi Mkuu, Taasisi ya Viwango Zanzibar, SLP 1136, Maruhubi Zanzibar.

Tutashukuru kupokea maoni yako kabla ya tarehe 1 Disemba, 2025.

Kupata rasimu za viwango hivi tafadhali fembelea tovuti ya www.zbs.gotz chini ya
‘standardization’ — 'standard for public comment’.
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