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' KUH: RASIMU YA KIWANGO KWAAJILI YA MAONI KWA UMMA

Taasisi ya Viwango Zanzibar {ZBS) kupitic kamati yake ya kitaalam ya maji ya kunirwo na
vinywaiji imefanya marekebisho ya kiwango cha Kombucha cha Zanzibar katika parmeter
ya 'Acidity as iactic acid’. Hivyo ZBS inasambaza kiwango hiche kwagjili ya maori kwa
umma. - :

Kiwango hiche ni: -
at INS 711 2024 Amendment 01-2025, Kombucha — Specificaiion

Hivyo kwa kutambua mchango wa wadau katika vandagiji wa viwango, 18S inakuomba
upitie rasimu za viwango hivyo na kutuma maoni yako ya kivfundi. Mapendekezo
ambayo yana marekebisho ya kimaandishi inapaswa kuonyesha mbadala wake kwa kila
kifungu husika. lkiwg utaona inafaa na hakuna maoni, tafadhali tuarifu pasavyo.

Meoni lazima yajozwe katika fomu iiyo ambatanishwa na barua hil na kuwasiisha kwa
barua pepe maoni@zbs.go.tz au moja kwa moja katika ofisi ya ZBS kwa anuani ya
Mkurugenzi Mkuu, Taasisi ya Viwango Zanzibar, SLP 1136, Maruhubi Zanzibar.

Tutashukury kupokea maoni yako kabla ya tarene 1 Disemba, 2025.

Kupata rasimu za viwango hivi iafadhali tembelea tovuti ya www.zbs.go.iz chint ya
‘slandardization’ — 'standard for public comment’.

Ahsante.
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