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AE.596/687/01-A/43 12 SEPTEMBA, 2025
Ndugu Wadau,
KUH: RASIMU ZA VIWANGO KWAAJILI YA MAONI KWA UMMA

Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS) kupitia kamati yake ya kitaalam ya maji ya kunywa na
vinywaji imeandaa rasimu mbili {2) za viwango vya Zanzibar. Hivyo ZBS inasambaza
viwango hivyo kwadgjili ya maoni kwa umma.

Viwango hivyo ni: -

1. PCD 749: 2025 Hygienic Cenditions for Manufacture, Handling and Saie
of Refrigerated Drinking Water and Ice for Human Consumption — Code of
Practice

2. PCD 747: 2025 Apple juice — Specification

Hivyo kwa kutambua mchango wa wadau katika vandadgji wa viwango, ZBS inakuomba
upitie rasimu za viwango hivyo na kutuma maoni yako ya kivfundi. Mapendekezo
ambavo yana marekebisho ya kimaandishi inapaswa kuonyesha mbadala wake kwa kiia
kifungu husika. lkiwa utaona inafaa na hakuna maoni, tafadhali tuarifu ipasavyo.

Maoni lazima yajazwe katika fomu iliyo ambatanishwa na barua hii na kuwasilisha kwa
barva pepe maoni@zbs.go.tz au moja kwa moja katika afisi ya ZBS kwa anuani ya;
Mkurugenzi Mkuu, Taasisi ya Viwango Zanzibar, SLP 1136, Maruhubi Zanzibar.

Tutashukuru kupokea maoni yako kabla ya tarehe 12 Novernba, 2025.

Kupata rasimu za viwango hivi tafadhali tembelea tovuli ya www.zbs.go.tz chini ya
'standardization’ — 'standard for public comment’.
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