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Ndugu Wadau,

KUH: RASIMU ZA VIWANGO KWAAJILI YA MAONI KWA UMMA

Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS) imeandaa rasimu tatu (3) za viwango katika kamati
ya viungo (spices and culinary herbs) na incomba maoni kwa umma kabla ya
kupitishwa na Bodi ya Wakurugenzi ya ZBS na kisha kutangazwa na Gazeti la Serikali.

Viwange hivyo ni: -

i. PCD 699:2025 Dried or dehydrated chilli pepper and paprika
ii. PCD 700:2025 Code of hygienic practice for spices and dried aromatic planfs

iii. PCD 701:2025 Spices and condiments — Determinatlion of acid - insofuble ash

Hivwo kwa kutambua mchangoe wa wadau katika vandaagji wa viwango, 7BS
inakuomba upifie rasimu za viwango hivyo na kutuma maoni yako ya kiufundi,
Mapendekezo ambayo yana marekebisho ya kimaandishi inapaswa kuonyesha
mbadala wake kwa kila kifungu husika. lkiwa utaona inafaa na hakuna maoni,
tafadhaii tuarifu ipasavyo.

Maoni lazima yajazwe katika fomu iliyo ambatanishwa na barua hii na kuwasilisha
kwa barua pepe maoni@zbs.go.tz au moja kwa moja katika afisi ya ZBS kwa anuani
vy, Mkurugenzi Mkuu, Taasisi ya Viwango Zanzibar, SLP 1136, Maruhubi Zanzibar.

Tutashukuru kupokea maoni yako kabla ya tarehe 9 Septemba, 2025.
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MKURUGENZI MKUU,
TAASIS! YA VIWANGO,

ZANZIBAR,

Mawasiliano yote yafanywe hwa Mhurugenzi Mkuu Taasisi ya Viwango Zanzibar
Barua pepe: info@zbs.go.tz $imu: +255 24 2232225
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