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Ndugu wadav,

KUH: RASIMU ZA VIWANGO KWAAIJILI YA MAONI KWA UMMA

Taasisi ya Viwango Zanzibar imeandaa rasimu mbilt katika kamati ya Ubora
wa Maji na inaomba maoni kwa umma kabia ya kupifishwa na Bodi ya
wakurugenzi ya ZBS na kisha kutangazwa na Gazeti la Serikali.

Viwango hivyo ni: -

a) PCD 731:2025 Water for construction — Specification
b) PCD 732:2025 Water for irrigation — Specification

Kulingana na taratibu za kuandaa viwango, rasimu za viwango hivyo
husambazwa kwa wadau kwa qgjii  ya  kukusanya maoni  nd
mapendekezo.Tunakuomba upitie rasimu za viwango hivyo na kutuma
maoni yako ya kiufundi. Mapendekezo ambayo yana marekebisho ya
kimaandishi inapaswa kuonyesha mbadala wake kwa kila kifungu husika.
Ikiwa utaona inafaa na hakuna maoni, tafadhali tuarifu ipasavyo.

Maoni lazima yajazwe katika fomu iliyoambatanishwa na kuwasilisha moia
kwa moja katika afisi ya ZBS ap kwa barua pepe maoni@zbs.go.iz
s L

Tutashukuru kupokea maoni yako kabla ya tarehe 22 Ckloba 2025.
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