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Ndugu Wadauv,
KUH: RASIMU ZA VIWANGO VYA ZANZIBAR KWA AJILI YA MAONI KWA UMMA

Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS) imeandaa rasimu za viwango nne (4) za Kamaot;
ya bidhaa za nguo na ngozi, hivyo inaomba maoni kabla ya kupitishwa na Bodi
ya Wakurugenzi ya ZBS na kisha kutangazwa na Gazeti la Serikali.

Rasimu za viwango nne (4) ni:

1. PCD 733 — 2025 Textiles — Prayer rugs — Specification

2. PCD 735 - 2025 Cotton bed sheets

3. PCD 737 — 2025 Footwear — Canvas shoes — Specification
4, PCD 738 — 2025 Footwear — Sports shoes — Specification

Kulingana na taratibu za kuandaa viwango, rasimu za viwango hivyo
husambazwa kwa wadau kwa gjili ya kukusanya maoni na mapendekezo.
Tunakuomba upitie rasimu za viwango hivyo na kutuma maoni yako ya kiufundi.
Mapendekezo ambayo yana marekebisho ya kimaandishi inapaswa kuonyesha
mbadala wake kwa kila kifungu husika. lkiwa utaona inafaa na hakuna maoni,
tafadhaili tuarifu ipasavyo.

Maoni lazima yajazwe katika fomu iliyvo ambatanishwa na kuwasilisha moja kwa
moja katika afisi ya ZBS au kwa barua pepe maoni@zbs.go.tz

o kabla ya tarehe 21 OKTOBA, 2025.
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