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ZANZIBAR

BUREALI OF STANDARDS

Ndugu Wadauv,
KUH: RASIMU ZA VIWANGO KWAAJILI YA MAONI KWA UMMA

Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS) imeandaa rasimu tano za viwango katika
Kamati ya Uhandisi wa Mitambo na Vyombo vya Moto na inaomba maoni
kwa umma kabla ya kupitishwa na Bodi ya Wakurugenzi ya ZBS na kisha

kutangazwa na Gazeti la Serikali.

Viwango hivyo ni: -
1. PCD 709: 2025 Steel for the reinforcement of concrete — Part 2:

Ribbed bars
_ PCD 710: 2025 Hot-rolled steel bars- Part 3: Dimensions of flat bars

>
3. PCD 711: 2025 Weldability- Metallic materials — General principles
4. PCD 712: 2025 Steel Tubes-Mild steel tubes and sockets screwed —

Specification
5. PCD 713: 2025 Welding Consumables-Covered electrodes for

manual metal arc welding of non-alloy and fine grain steels-
Classification

Kulingana na taratibu za kuandaa Viwango, rasimu za viwango hivyo
husambazwa kwa wadau kwa qjili ya  kukusanya maoni  na
mapendekezo.Tunakuomba upitie rasimu za viwango hivyo na kutuma

maoni yako ya kiufundi.

Mapendekezo ambayo yana marekebisho ya kimaandishi inapaswa
kuonyesha mbadala wake kwa kila kifungu husika. lkiwa utaona inafaa na

hakuna maoni, tafadhali tuarifu ipasavyo.

Maoni lazima yajazwe katika fomu iliyo ambatanishwa na kuwasilisha moja
kwa moja katika afisi ya ZBS au kwa barua pepe info@zbs.go.tz

Tutashukuru kupokea maoni yako kabla ya tarehe 11 Agost, 2025.

Asante.
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