

AE.596/687/01-A/35

21 Julai, 2025

Ndugu Wadau,

**KUH: RASIMU ZA VIWANGO VYA AFRIKA MASHARIKI KWA AJILI YA MAONI KWA
UMMA**

Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS) kwa kushirikiana na nchi wanachama wa Jumuiya ya Afrika Mashariki ipo katika hatua za kuandaa rasimu tatu za viwango katika kamati ya vifaa vya mashuleni.

Rasimu hizo ni;

- 1) DEAS 1277:2025 Geometry set — Specification
- 2) DEAS 1278:2025 Crayon and Pastel — Specification
- 3) DEAS 1279:2025 Chalkboard duster — Specification

Kulingana na taratibu za kuandaa viwango vya Afrika Mashariki, rasimu za viwango hivyo husambazwa kwa wadau kwa ajili ya kukusanya maoni na mapendekezo.

Tunakuomba upitie rasimu za viwango hivyo na kutuma maoni yako ya kiufundi. Mapendekezo ambayo yana marekebisho ya kimaandishi inapaswa kuonyesha mbadala wake kwa kila kifungu husika. Ikiwa utaona inafaa na hakuna maoni, tafadhali tuarifu ipasavyo.

Maoni lazima yajazwe katika fomu iliyo ambatanishwa na kuwasilisha moja kwa moja katika afisi ya ZBS au kwa barua pepe maoni@zbs.go.tz

Tutashukuru kupokea maoni yako kabla ya tarehe **21 Septemba, 2025**

Asante.

(Yusuph M. Nassor)
MKURUGENZI MKUU
TAASISI YA VIWANGO
ZANZIBAR.

