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Ndugu Wadaw,

KUH: RASIMU ZA VIWANGO VYA ZANZIBAR KWA AJILI YA MAONI KWA UMMA

Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS) imeandaa rasimu mbili za Kamati ya Bidhaa
za Nguo na Ngozi, hivyo incomba maoni kwa umma kabla ya kupitishwa na
Bodi ya Wakurugenzi ya ZBS na kisha kutangazwa na Gazeti la Serikali.

Viwango hivyo ni: -

a) PCD 519-1: 2023 - Textiles — Specification for knitted vests — Part 1: Knitted
vests for males

b) PCD 609: 2024 - Textiles — Specification for nylon stretch socks - Knitted
sweater - Specification

Kulingana na taratibu za kuandaa viwango, rasimu za viwango hivyo husambazwa
kwa wadau kwa gjili ya kukusanya maoni na mapendekezo. Tunakuomba upitie
rasimu za viwango hivyo na kutuma maoni yako ya kiufundi. Mapendekezo ambayo
yana marekebisho ya kimaandishi inapaswa kuonyesha mbadala wake kwa kila
kifungu husika. lkiwa utaona inafaa na hakuna maoni, tafadhali tuarifu ipasavyo.

Maoni lazima yajazwe katika fomu iliyo ambatanishwa na kuwasilisha moja kwa
moja katika afisi ya ZBS au kwa barua pepe maoni@zbs.go.iz

Tutashukuru kupokea maoni yako kabla ya tarehe 27 Julai, 2024
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