
     

TAARIFA KWA UMMA JUU YA KUHAMIA JENGO LA ZBS, MARUHUBI. 

 

Zanzibar, 20 Mei, 2022. 

Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS) yenye Makao Makuu yake Amani 

viwanda vidogo vidogo na Malindi Mjini Unguja katika kuboresha 

utendaji wake inapenda kuwajuulisha wananchi wote na wadau 

wake kua ofisi hizo zilizopo Amani na malindi zinahama na kuhamia 

katika jengo lao jipya liliopo Maruhubi nyuma ya eneo la Afisi za 

uchapaji. 

Hivyo kuanzia tarehe 1/06/2022 huduma zote zilizokua zinapatikana 

katika ofisi zao hizo za (Amani na Malindi) zitatolewa rasmi katika 

ofisi yao mpya iliopo Maruhubi. 

Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza. 

Ahsante.      
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